Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà kết hợp kinh doanh và khai thác tại xã Đạ Đờn, Lâm Hà, Lâm Đồng

Ngày đăng: 30/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà kết hợp kinh doanh và khai thác tại xã Đạ Đờn, Lâm Hà, Lâm Đồng. Vị trí: Xã Đạ Đờn, huyện Lâm Hà, Lâm Đồng khu vực đang phát triển mạnh về du lịch sinh thái và dịch vụ. Thông tin chi tiết: Tổng diện tích: 4.980m2 (trong đó có 400m2 thổ cư). Nhà ở: 1 phòng khách rộng rãi. 1 phòng thờ trang nghiêm. 2 phòng ngủ tiện nghi. 1 phòng ăn + bếp. 1 toilet. Đất khai thác cát: 800m chiều dài, đã có giấy phép khai thác hợp pháp trên sông. Sản lượng cho phép: 2.000 khối/năm. Tiềm năng khai thác & kinh doanh: Vừa khai thác cát hợp pháp, tạo thu nhập ổn định. Thích hợp mở khu du lịch sinh thái, cà phê sân vườn, homestay nhờ view sông thoáng mát, cảnh quan đẹp. Kết hợp kinh doanh và an cư, đa dạng mục đích sử dụng. Giá bán: 6 tỷ 050 triệu (thương lượng). Không bao gồm nội thất. Liên hệ ngay: [0974151919] để được tư vấn chi tiết và đi xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

097 415 ****

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

4.980 m²
1,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà kết hợp kinh doanh và khai thác tại xã Đạ Đờn, Lâm Hà, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.