Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư! Mặt tiền khủng 72m có thể tách thành 7 sổ tiềm năng tăng giá và sinh lời vượt trội

Ngày đăng: 14/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư hiếm có view đẹp, mặt tiền khủng 72m. Vị trí vàng tại trung tâm thị trấn Nam Ban, huyện Lâm Hà, Lâm Đồng: Diện tích: 2.700m² mặt tiền 72m cực hiếm. Quy hoạch full thổ cư pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. View toàn cảnh khu dân cư thoáng, cao, cực đẹp. Đường bê tông, ô tô chạy bon bon tới đất. Kết nối thuận tiện: Cách ĐT 725 chỉ 1,5km. Cách chợ Nam Ban 2,5km. Cách TP Đà Lạt chỉ 26km. Cách Sân bay Liên Khương khoảng 26km. Giá chỉ 4,8 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Với mặt tiền 72m, có thể tách thành 7 sổ tiềm năng tăng giá và sinh lời vượt trội. Đất đẹp vị trí đắc địa giá hấp dẫn. Liên hệ ngay Kim Phượng 0385057218 để nắm bắt cơ hội.

Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 72m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2.700 m²
1,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, Tt. Nam Ban, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KT

Kim Phượng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư! Mặt tiền khủng 72m có thể tách thành 7 sổ tiềm năng tăng giá và sinh lời vượt trội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.