Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 6m x 26m gần trường Lê Quý Đôn, Lâm Hà, Lâm Đồng

Ngày đăng: 08/08/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán lô đất thổ cư diện tích 6m x 26m, vị trí gần trường cấp 3 Lê Quý Đôn và chợ.
Giá bán 1.4 tỷ, bao sang tên.
Liên hệ: 0396053057 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

039 605 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

156 m²
8,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 6m x 26m gần trường Lê Quý Đôn, Lâm Hà, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.