Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Mê Linh, 790 triệu, 249 m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mô tả chi tiết đất nền tại xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng, với diện tích 249 m2, giá bán 790 triệu VND. - Đất nền có diện tích rộng rãi, phù hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng giúp đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. - Ngõ vào rộng 6m, dễ dàng tiếp cận, phù hợp cho xe ô tô. Đặc điểm nổi bật: - Mặt tiền rộng, tiềm năng cho các hoạt động kinh doanh và đầu tư. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Chủ sở hữu đang tìm kiếm những người có nhu cầu thực sự để bàn giao nhanh chóng. Liên hệ ngay với Kyanhgroup79 qua số điện thoại 0914807939 để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 480 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

790 triệu

249 m²
3,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Mê Linh, 790 triệu, 249 m2, view đẹp, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.