Tin đăng đã hết hạn.

Đất TT Nam Ban, Lâm Hà 436m2 (10x46) có 168m2 thổ cư. Chạm địa phận Tà Nung, TP Đà Lạt 12km.

Ngày đăng: 07/08/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất TT Nam Ban, Lâm Hà Diện tích: 436m2 (10x46) có 168m2 thổ cư View cao thoáng nhìn toàn cảnh thị trấn và tượng phật mẹ Quan Âm, xung quanh có nhiều home xinh. Bán kính 1-2km đầy đủ tiện tích Chạm địa phận Tà Nung, TP Đà Lạt 12km. Giá bán 990TR.

Xem thêm

Liên hệ:

078 414 ****

Vị trí bản đồ

990 triệu

436 m²
2,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất TT Nam Ban, Lâm Hà 436m2 (10x46) có 168m2 thổ cư. Chạm địa phận Tà Nung, TP Đà Lạt 12km. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.