Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp 2 mặt tiền đường bê tông ven Đà Lạt, giá tốt

Ngày đăng: 30/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán lô góc 2 mặt tiền ven Đà Lạt giá chỉ 790 triệu. Vị trí: Xã Nam Ban mới, Gia Lâm cũ, Lâm Hà, Lâm Đồng. View đồi thông săn mây cực đẹp. Thông tin chi tiết: Diện tích: 320m² (có 108m² thổ cư). Lô góc 2 mặt tiền Thoáng đẹp, dễ quy hoạch xây dựng. Ngay khu dân cư hiện hữu Gần trường học, chợ, trạm y tế. Cách đường nhựa liên xã chỉ 1km. Tiện ích xã hội trong bán kính 1.5km. Thế đất bằng phẳng, pháp lý rõ ràng. Giá bán chỉ: 790 triệu Giá tốt để đầu tư hoặc an cư nghỉ dưỡng. Liên hệ ngay: 0911550309 để được xem đất thực tế và hỗ trợ pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

091 155 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

790 triệu

320 m²
2,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, X. Gia Lâm, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
CH

Cẩm Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp 2 mặt tiền đường bê tông ven Đà Lạt, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.