Tin đăng đã hết hạn.

604m2 sẵn 268m2 thổ cư ngang 20m chỉ 1 tỷ 599 tr có sổ riêng ven Đà Lạt 0385057218

Ngày đăng: 25/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

604m2 sẵn 268m2 thổ cư ngang 20m chỉ 1 tỷ 599tr có sổ riêng ven Đà Lạt. Thông tin cụ thể lô đất hôm nay: Địa chỉ: Xã Nam Ban, Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng (Đông thanh cũ - thuộc vùng ven của Đà Lạt). Tổng DT đất sử dụng là: 604m2 sẵn 2 sổ. Thổ cư: 268m2. Sổ hồng, ranh mốc rõ ràng. Mặt tiền: 20m sâu 30m. Hướng: Đông Bắc. Cách TT xã 2km. Cách tỉnh lộ 725: 3km. Cách Đà Lạt (cụ thể Hồ Xuân Hương): 31km. Cách sân bay Quốc tế Liên Khương: 22km. - Giá 1.599 tỷ bớt lộc. Liên hệ Kim Phượng ngay để sở hữu 0385057218

Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

604 m²
2,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, X. Đông Thanh, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KT

Kim Phượng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 604m2 sẵn 268m2 thổ cư ngang 20m chỉ 1 tỷ 599 tr có sổ riêng ven Đà Lạt 0385057218 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.