Tin đăng đã hết hạn.

Đất ven Đà Lạt giá tốt để đầu tư chỉ 430tr cho 200m2, đất sẵn thổ cư

Ngày đăng: 20/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay lô đất ven Đà Lạt, giá chỉ từ 430 triệu. Một lựa chọn tuyệt vời cho nghỉ dưỡng, đầu tư, hoặc xây nhà vườn giữa thiên nhiên mát lành! Vị trí đắc địa: Xã Tân Văn, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng. Diện tích: 200m² trong đó 75m² thổ cư sẵn sàng xây dựng. Đường bê tông ô tô vào tận nơi, hạ tầng điện nước đầy đủ. Cách trạm săn mây chỉ 1km không khí trong lành, view thoáng đãng, gần các điểm du lịch nổi tiếng. Sổ đỏ riêng từng lô, pháp lý minh bạch yên tâm đầu tư dài hạn. Thích hợp cho: Làm nhà nghỉ dưỡng. Đầu tư dài hạn. Xây nhà vườn thư giãn cuối tuần. Giá chỉ từ 430 triệu/lô Rẻ hơn cả một chiếc xe ô tô! Cơ hội vàng số lượng giới hạn, chậm tay là hết! Liên hệ ngay: 0911550309 để xem đất thực tế & nhận bảng hàng mới nhất! ---

Xem thêm

Liên hệ:

091 155 ****

Vị trí bản đồ

430 triệu

200 m²
2,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu B Park Royal, Tt. Nam Ban, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
CH

Cẩm Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất ven Đà Lạt giá tốt để đầu tư chỉ 430tr cho 200m2, đất sẵn thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.