Tin đăng đã hết hạn.

Vườn trái cây đắc địa Nam Ban, Lâm Hà - Cơ hội đầu tư vàng!

Ngày đăng: 24/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu vườn trái cây tuyệt đẹp ngay tại thị trấn Nam Ban, Lâm Hà!
Với diện tích 241m2 và mặt tiền rộng 8.5m, khu vườn này không chỉ là một không gian xanh mát, mà còn là một tài sản có giá trị.
Đặc biệt, 85m2 đã được chuyển đổi thành đất thổ cư, mở ra nhiều tiềm năng phát triển.
Vị trí vô cùng thuận lợi, chỉ cách các tiện ích cần thiết trong bán kính 1-2km.
Nằm sát bên các điểm du lịch nổi tiếng như Chùa Linh Ẩn, Khu du lịch Thác Voi, Hoa Trong Rừng, Mongo Land, bạn và gia đình sẽ dễ dàng tận hưởng những kỳ nghỉ đáng nhớ.
Chỉ cách trung tâm thành phố Đà Lạt 12km, bạn có thể dễ dàng di chuyển đến và trải nghiệm không khí se lạnh của thành phố ngàn hoa.
Giá bán hấp dẫn chỉ 879 triệu đồng (đã bao gồm chi phí sang tên).
Liên hệ ngay 0901436888 để biết thêm chi tiết và sở hữu khu vườn mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 143 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Chiều sâu 28,35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

879 triệu

241 m²
3,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Nam Ban, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
NL

Nhật Quang Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vườn trái cây đắc địa Nam Ban, Lâm Hà - Cơ hội đầu tư vàng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.