Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 980 tr sở hữu ngay cơ hội vàng đầu tư vào đất nền tại Đông Thanh, Lâm Hà

Ngày đăng: 26/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc tìm kiếm cơ hội đầu tư? Đây chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Vị trí đắc địa: Lô đất nằm trên đường lớn hai mặt tiền, trong khu dân cư hiện hữu, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh. Bạn không chỉ được tận hưởng cuộc sống êm đềm mà còn gần gũi với các tiện ích thiết yếu như chợ, trường học, bệnh viện,
Diện tích lý tưởng: Với diện tích 12x21m, lô đất này hoàn hảo để xây dựng ngôi nhà mà bạn vẫn hằng mơ ước. Không gian đủ rộng để bạn thỏa sức sáng tạo theo phong cách của riêng mình!
View tuyệt đẹp: Khung cảnh xung quanh với rừng thông và núi đ sẽ mang đến cho bạn một không gian sống trong lành và bình yên, tạo cảm giác thư giãn tuyệt đối sau những giờ làm việc căng thẳng.
Để lại bộ bản vẽ ngôi nhà phong cách Bắc Âu cho người chủ nhân may mắn, giúp tiết kiệm thời gian và công sức cho việc xây dựng.

Giá chỉ 980 triệu: Để sở hữu lô đất này, bạn chỉ cần đầu tư một mức giá cực kỳ hợp lý trong tuần! Đây là cơ hội hiếm có để bạn nắm bắt dòng bất động sản đang phát triển mạnh mẽ.

Gọi ngay đến hotline 0942713768 để được tư vấn chi tiết và đặt lịch tham quan thực tế lô đất này!

Xem thêm

Liên hệ:

094 271 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

980 triệu

252 m²
3,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 980 tr sở hữu ngay cơ hội vàng đầu tư vào đất nền tại Đông Thanh, Lâm Hà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.