Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1060m2 đất sẵn thổ cư, sẵn vườn cây ăn trái, view đẹp, xây nhà nghỉ dưỡng là tuyệt vời

Ngày đăng: 28/02/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm... Lô đất vị trí tiềm năng, view cực đẹp, sẵn sổ hồng, sẳn thổ cư, ngay khu dân cư hiện hữu, nơi cộng đồng người SG, HN. Đầu tư xây homestay, villas nghỉ dưỡng nhộn nhịp.
Giá rẻ chỉ 1,65 tỷ / 1060m2, sẵn 100m2 thổ cư, trên đất trồng sẵn vườn cây ăn trái.

Vị trí: Ngay khu dân cư Hoàn Kiếm, Xã Nam Hà, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng cách địa phận Đà Lạt chỉ 13km, cách sân bay Liên Khương 20km.

- Bán kính 1,5km có chợ, trường học, y tế, cây xăng, tạp hóa, nhiều khu homestay...
- Cách khu thác Voi, chùa Linh Ẩn 5km, cách các khu du lịch nổi tiếng tại Tà Nung Đà Lạt như: Mongo Land, Hoa Trong Rừng, cà phê Mê Linh Garden... 13km.

- Thuộc vùng phụ cần Đà Lạt mở rộng, khí hậu mát lạnh quanh năm, nhiệt độ chỉ chênh lệch so Đà Lạt 1 - 2 độ, xung quanh người SG, HN, người nước ngoài xây Villas, xây nghỉ dưỡng rất nhộn nhịp... Tiềm năng phát triển du lịch cũng như tiềm năng tăng giá đột biến trong thời gian gần, khi cao Tốc Dầu Giây Liên Khương xong giá bđs khu này chắc chắn sẽ tăng cao.

- Diện tích: 1079m, sẵn thổ cư, sẵn sổ hồng công chứng ngay.
- Giá bán: 1.65 tỷ (bao sang tên).
- Giá 2 triệu/m giảm giá chỉ còn 1,5 triệu/m (giá bán nhanh).
- Cơ hộ đầu tư giá rẻ thời điểm này chỉ 1,5triệu/m (giá quá rẻ cho nhà đầu tư nhanh tay).
- LH: 0906 515618 để tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

090 651 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1.060 m²
1,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1060m2 đất sẵn thổ cư, sẵn vườn cây ăn trái, view đẹp, xây nhà nghỉ dưỡng là tuyệt vời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.