Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền chợ mới khu đô thị Đinh Văn Lâm Hà, 173m2, sổ hồng riêng

Ngày đăng: 27/02/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhanh lô đất mặt tiền chợ mới khu đô thị TTTM Đinh Văn Lâm Hà.
Vị trí Nằm tại khu đô thị mới TTTM Đinh Văn Lâm Hà, đất trong khu đông dân cư, nằm ở giữa trung tâm thị trấn.
Tiện ích Nằm đối diện chợ đang được kinh doanh buôn bán đông đúc, cách công viên cây xanh hơn 100m, gần bờ hồ quảng trường thị trấn, trường học, ngân hàng, khách sạn bán kính chưa tới 1km.
Đất nằm trục đường Võ Thị Sáu 34m.
Hướng Tây Bắc.
Diện tích 173m2, thổ cư 100m2.
Pháp lý Sổ hồng riêng.
Giá bán 7 tỷ (thương lượng).
Liên hệ 0963125720.
Xem thêm

Liên hệ:

096 312 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7 tỷ

173 m²
40,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền chợ mới khu đô thị Đinh Văn Lâm Hà, 173m2, sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.