Tin đăng đã hết hạn.

Cách đường nhựa 600m, kẹt tiền cần bán lô đất Nam Ban 4.8 tỷ, sẵn thổ cư

Ngày đăng: 31/12/2024

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cách đường nhựa 600m, ra đường tỉnh lộ DT725 1km.
- Trong bán kính 2km kết nối với chợ Thăng Long, trường học, y tế, ngân hàng...
- Mặt tiền bê tông, ô tô vào tận đất.
- Vị trí dễ dàng di chuyển đến các KDL nổi bật Lâm Đồng: KDL Chuồn Chuồn Coffee & Bistro, Mê Linh Coffee Garden, Chùa Linh Ẩn, Thác Voi...
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn 100m2 thổ cư với diện tích 498m2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 224 ****

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

498 m²
9,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cách đường nhựa 600m, kẹt tiền cần bán lô đất Nam Ban 4.8 tỷ, sẵn thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.