Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền giá rẻ ven Đà Lạt chỉ từ 800 triệu sở hữu 350m2 sẵn thổ cư sổ hồng riêng

Ngày đăng: 24/11/2024

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất nền giá rẻ ven Đà Lạt chỉ từ 800 triệu sở hữu 350m² sẵn thổ cư sổ hồng riêng
Diện tích 330-350m²
Thổ cư 126m²
8 lô f0 , sổ riêng , pháp lý chuẩn
Đường bê tông , khu dân cư
Cách nhựa liên xã chỉ 400m
Cách mọi tiện ích chỉ hơn 1km
Di chuyển ra đường tỉnh 725 , KDL thác voi, chùa linh ẩn chỉ 2km
Vị trí : Đông Thanh-Lâm Hà-Lâm Đồng
Cách TT TP Đà Lạt 28km , sân bay Liên Khương 23km
Giá chỉ từ 800 triệu
Quý khách quan tâm liên hệ Kim Phượng để biết thêm thông tin chi tiết 0385 057 ***
Thích hợp nghỉ dưỡng, định cư.
Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****

Vị trí bản đồ

800 triệu

350 m²
2,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền giá rẻ ven Đà Lạt chỉ từ 800 triệu sở hữu 350m2 sẵn thổ cư sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.