Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Lang Biang, mặt tiền 10m, xây dựng tự do, giá chỉ 5.6 tỷ

Ngày đăng: 11/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất đẹp như mơ tại TDP Đan Kia, phường Lang Biang, Đà Lạt đang chờ đón chủ nhân mới!
Vị trí đắc địa, chỉ cách đường 19/5 khoảng 20m, hẻm ô tô rộng rãi, mặt tiền siêu rộng 10m.
Diện tích đất lên đến 565m2, tha hồ xây dựng theo ý tưởng của bạn. Sổ riêng, full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cực lớn, thích hợp xây homestay, biệt thự hoặc nhà trọ cho thuê.
Giá bán chỉ 5.6 tỷ đồng, còn thương lượng trực tiếp với chủ nhà.
Liên hệ ngay 0968680943 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 56,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

565 m²
9,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Lang Biang, H. Lạc Dương, T. Lâm Đồng
NP

Nguyễn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Lang Biang, mặt tiền 10m, xây dựng tự do, giá chỉ 5.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.