Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất ngay Đà Lạt, giá 5.3 tr/m2

Ngày đăng: 13/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất đẹp ở thị trấn Lạc Dương, ngay Tp. Đà Lạt. - Tổng diện tích: 22.669m² (gồm 20 thửa). - Đất trồng cây lâu năm đã có quy hoạch lên đất ở đô thị. Cách trung tâm hành chính Thị trấn Lạc Dương chỉ 1km. Bao quanh bởi khu dân cư hiện hữu, đông đúc, dễ kết nối cộng đồng. Gần các tiện ích: Trường học, chợ Lạc Dương, trung tâm y tế, nhà thờ, bưu điện, sân thể thao. Chỉ vài phút di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng: Lang Biang, suối Vàng... Tiềm năng lớn từ tuyến đường Trường Sơn Đông Trường Sơn Tây (Lạc Dương Buôn Mê Thuột). Hạ tầng & đường đi hoàn chỉnh. 3 mặt tiền thoáng đẹp: Gần 100m mặt tiền đường 14/3. 2 mặt tiền đường bê tông rộng rãi, xe tải vào tận nơi. 3 hướng tiếp cận đất linh hoạt: Từ đường 19/5. Từ đường Bưu điện. Từ đường Bưu điện thị trấn rẽ xuống. Giá chỉ: 120 tỷ có thương lượng trực tiếp chủ đất. Liên hệ ngay: 0964604407 Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 460 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

120 tỷ

22.669 m²
5,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất ngay Đà Lạt, giá 5.3 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.