Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu lô đất đẹp tại khu đô thị Vạn Xuân - Lạc Dương

Ngày đăng: 29/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất đẹp khu dân cư cao cấp TP. Đà Lạt. Vị trí: Khu quy hoạch đường A2, thuộc khu đô thị Vạn Xuân - phường Langbiang. Liền kề rừng thông, không gian thoáng đãng, trong lành, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc đầu tư. Diện tích: 120 m2. Mặt tiền: 7.5m. Pháp lý: Sổ hồng riêng (full thổ cư). Hạ tầng hoàn thiện: Đường nhựa 12m, vỉa hè, điện âm, nước máy, cây xanh, đèn đường đầy đủ. Thế đất: Cao ráo vuông vức bằng phẳng view rừng thông cực chill. Tiềm năng phát triển: Khu dân cư quy hoạch biệt thự, dân trí cao, đang xây dựng đồng bộ gần sân bóng, trường học, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP Đà Lạt. Giá: 4 tỷ 250. Liên hệ: Chi 0917029866

Xem thêm

Liên hệ:

091 702 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

120 m²
35,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vạn Xuân (LangBiang Town), H. Lạc Dương, T. Lâm Đồng
HH

Hân Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu lô đất đẹp tại khu đô thị Vạn Xuân - Lạc Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.