Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp ngay cổng chào Lạc Dương, cách trung tâm Đà Lạt 9km

Ngày đăng: 06/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Một khuôn đất hai mặt tiền có view thông rất đẹp vị trí ngay gần cổng chào Lạc Dương.
Khu vực đang rất phát triển tại Lâm Đồng.
Cách trung tâm Đà Lạt 9km.
Gồm đường nhựa lớn 10m và phía sau có đường bê tông 6m.
Diện tích 2162m2 sẵn 400m2 đất ở.
Ngang 42m thực tế diện tích lớn hơn.
Hiện trên đất có một căn nhà gỗ xinh và sân vườn với nhiều loại trái cây.
Đường bằng phẳng khu dân cư đông đúc.
Thích hợp nghỉ dưỡng hoặc làm mô hình farm, homestay... Dành cho khách thích vị trí vùng ven khí hậu mát mẻ đất rộng và hạ mình với thiên nhiên.
Giá 42 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42m

Vị trí bản đồ

42 tỷ

2.162 m²
19,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp ngay cổng chào Lạc Dương, cách trung tâm Đà Lạt 9km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.