Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Ngô Đức Tốn, ngang 8m, giá sập sàn chỉ 1.55 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư diện tích 161m2, có 100m2 đất ở, mặt tiền rộng 8.11m tại đường Ngô Đức Tốn nối dài.
Vị trí góc 2 mặt tiền siêu đẹp, hiển thị đầy đủ trên sổ.
Giá bán chỉ 1.55 tỷ.
Liên hệ ngay 0346727779 hoặc Zalo 0962861653 để được tư vấn và xem đất trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

034 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,11m
Chiều sâu 19,85m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

161 m²
9,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Ngô Đức Tốn, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TK

Trần Ngọc Kỳ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Ngô Đức Tốn, ngang 8m, giá sập sàn chỉ 1.55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.