Tin đăng đã hết hạn.

Bán 300m2 đất thổ cư Hẻm Võ Thị Sáu, Bình Tân, LaGi giá ngợp chỉ 1 tỷ gần chợ

Ngày đăng: 19/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất 300m² lô 2 đường Tô Hiệu, Bình Tân, La Gi, chỉ 1 tỷ Cần bán gấp lô đất đẹp tại lô 2 đường Tô Hiệu, phường Bình Tân, thị xã La Gi. Lô đất có tổng diện tích 300m² (ngang 13m x dài 21m) và đã được quy hoạch đất ở đô thị (ODT), có thể lên thổ cư tự do. Vị trí lô đất nằm ngay trung tâm phường Bình Tân, trong khu dân cư hiện hữu, có đầy đủ điện nước sinh hoạt. Đất bằng phẳng, đường bê tông rộng 2m, rất thuận tiện di chuyển. Từ đây, chỉ cách đường Tô Hiệu 100m, cách đường Võ Thị Sáu 400m và cách biển 1km. Các tiện ích như chợ Lê Lợi, trường học, UBND... đều trong bán kính 1km. Vị trí: Lô 2 đường Tô Hiệu, phường Bình Tân, thị xã La Gi, Bình Thuận (Hướng: Nam). Diện tích: 13m x 21m. Tổng diện tích: 300m² - Quy hoạch ODT, lên thổ cư tự do. Giá bán: 76 triệu/m ngang. Tổng giá: 1 tỷ - Thương lượng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, UBND, gần biển, dân cư hiện hữu. Phù hợp: Để ở, xây nhà trọ, phân lô, đầu tư. LIÊN HỆ: 0911958899 - Minh DoNa (Xem pháp lý chuẩn, thương lượng giá, xem đất & mua đất siêu rẻ) CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch Nhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS Nhận Thiết kế thi công xây dựng & Trang trí nội thất Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng & Tư vấn tài chính BDS Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1 tỷ

300 m²
3,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Bình Tân, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ĐM

Đức Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 300m2 đất thổ cư Hẻm Võ Thị Sáu, Bình Tân, LaGi giá ngợp chỉ 1 tỷ gần chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.