Tin đăng đã hết hạn.

6x28(170m2) 50m2 tc Trưng Trắc Tân An LaGi Giá Đầu Tư

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRƯNG TRẮC TÂN AN LAGI Diện tích: 6x28 = 170m² (50m² ODT, còn lại CLN) Hướng: Tây Nam Pháp lý: Sổ hồng riêng, rõ ràng Giá bán: 1,4 tỷ Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Trưng Trắc (lộ giới 20m) Cách Lê Văn Tám 400m Biển chỉ 6km Trung tâm hành chính, trường học, bệnh viện, ngân hàng chỉ 1,5km Ưu điểm nổi bật: Đất trống, bằng phẳng, ranh mốc rõ ràng Nằm trong khu dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ Phù hợp: xây ở, cho thuê, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời Liên hệ: 0972079039 Ngân HaRo Chuyên ký gửi, mua bán, tư vấn & thẩm định giá BĐS tại LaGi Hàm Tân Bình Thuận Nhận hỗ trợ trọn gói thủ tục pháp lý: cấp mới, tách thửa, chuyển mục đích, sang tên, gia hạn sổ

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

170 m²
8,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trưng Trắc, P. Tân An, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
KN

Kim Ngân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 6x28(170m2) 50m2 tc Trưng Trắc Tân An LaGi Giá Đầu Tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.