Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, xã Tân Bình, Lagi, Bình Thuận ( 40x 120), thổ cư 200m2

Ngày đăng: 14/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán đất Mặt tiền NCT, dt 40x 140( trong sổ là 4500m2, phần ngoài sổ được sử dụng riêng thêm 500m2 ). Tổng cộng dt hơn 5000m2. Đã lên sẵn 200m2 thổ cư và có thể lên full tuỳ nhu cầu. Đấy ngay trung tâm khu dân cư sầm uất, NCT là con đường chính huyết mạch nhất Lagi, Tiện buôn bán đa ngành nghề, làm nhà xưởng, kho xăng, cho thuê BHX.

Xem thêm

Liên hệ:

093 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

17,56 tỷ

5.000 m²
3,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
0

0937339881

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, xã Tân Bình, Lagi, Bình Thuận ( 40x 120), thổ cư 200m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.