Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 20x53m (951.4m2) sẵn 200m2 thổ cư Hùng Vương, Tân Tiến, LaGi, giá rẻ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hot đất đẹp sát biển Hùng Vương La Gi tuyến đường du lịch nghìn tỷ! Vị trí đắc địa - tiềm năng tăng giá mạnh - Kinh doanh sinh lời ngay! 20x53m = 951,4m² pháp lý sạch, sổ hồng riêng. Có sẵn 200m² thổ cư, còn lại CLN quy hoạch đất ở toàn bộ. Lộ giới đường Hùng Vương quy hoạch 42m tuyến đường ven biển kết nối các khu du lịch trọng điểm của LaGi. Hướng Tây Nam mát mẻ quanh năm. Hiện trạng: Đất trống, bằng phẳng, ranh móc rõ ràng. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đang phát triển mạnh mẽ. Cách bãi tắm cộng đồng chỉ 350m, đối diện Khu nghỉ dưỡng Đất Lành nổi tiếng. Gần Dinh Thầy Thím, Hồ Núi Đất, và trung tâm hành chính La Gi chỉ 10 phút di chuyển. Thích hợp đầu tư dài hạn hoặc phát triển ngay: Mở nhà hàng, khách sạn, villa nghỉ dưỡng. Xây dựng nhà vườn, căn hộ dịch vụ cho thuê. Đầu tư sinh lời theo tiềm năng phát triển du lịch biển LaGi. Giá bán: 11 tỷ. Chỉ 550 triệu/m ngang 11,5 triệu/m² quá tốt cho vị trí mặt tiền đường biển. Liên hệ ngay: 0972079039Ngân HaRo). Chuyên nhận kí gởi, mua bán, phân tích, tư vấn và thẩm định giá thị trường BĐS Thị Xã LaGi - Hàm Tân Bình Thuận. Nhận hỗ trợ thủ tục pháp lý BĐS như cấp mới, cấp đổi, đo đạc tách thửa, chuyển mục đích, cập Nhật đường, hỗ trợ sang tên, giai hạn sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

951.4 m²
11,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
KN

Kim Ngân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 20x53m (951.4m2) sẵn 200m2 thổ cư Hùng Vương, Tân Tiến, LaGi, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.