Tin đăng đã hết hạn.

Bán 15x60m 175m2 thổ cư, đường Trưng Nhị, Lagi, Bình Thuận giá siêu tốt đầu tư

Ngày đăng: 13/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích lớn - pháp lý chuẩn - giá cực tốt! Diện tích: 15 x 60 = 897m², sẵn 175m² thổ cư đô thị. Vị trí đắt giá: Mặt tiền đường Trưng Nhị, khu phố 8, phường Tân An, TX. LaGi, Bình Thuận. Cách Lê Văn Tám chỉ 100m. Cách Quốc lộ 55 chỉ 500m. Gần chợ, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, BV Đa Khoa LaGi, trung tâm hành chính chỉ 1 1,3km. Ra biển chỉ 7km quá lý tưởng cho du lịch & nghỉ dưỡng! Hiện trạng: Đất cao ráo, bằng phẳng, ranh móc rõ ràng. Đang trồng cây keo tràm. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, điện nước đầy đủ. Giao thông cực kỳ thuận tiện kết nối các trục đường chính. Phù hợp: Phân lô Tách thửa. Xây khách sạn Nhà nghỉ Homestay. Đầu tư trung dài hạn sinh lời bền vững. Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay. Hướng: Tây Nam mát mẻ. Giá siêu tốt: 250 triệu/m ngang. Tổng: 3 tỷ 750 triệu (TL nhẹ cho khách thiện chí). Liên hệ ngay để sở hữu vị trí đất vàng đầu tư chắc thắng tại trung tâm LaGi đang phát triển từng ngày! Chuyên: Ký Gởi - Mua Bán - Nhà Đất và các loại bất động sản khác: Lô - Sào - Mẫu - Dự Án - Đất Biển. - Nhân dịch vụ hồ sơ pháp lý BĐS. - Hỗ trợ thủ tục chuyển mục đích sử dụng đất. - Hỗ trợ tư vấn pháp lý BĐS và tách thửa. - Phân tích, tư vấn và thẩm định giá thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

897 m²
4,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trưng Trắc, P. Tân An, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
MH

Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 15x60m 175m2 thổ cư, đường Trưng Nhị, Lagi, Bình Thuận giá siêu tốt đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.