Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền huyết mạch nguyễn chí thanh, lagi diện tích to, vị trí đỉnh, hướng quay ra biển

Ngày đăng: 02/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận, với diện tích 561m2. Giá chỉ 7 ty VND. + còn thuong luong cho khach thien chi + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng. + Mặt tiền rộng 20m, rất thích hợp để kinh doanh. + Ngõ vào rộng 26m, dễ dàng cho xe hơi ra vào. + Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Tiên Kat 0899462259

Xem thêm

Liên hệ:

089 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

561 m²
12,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TK

Tiên Kat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền huyết mạch nguyễn chí thanh, lagi diện tích to, vị trí đỉnh, hướng quay ra biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.