Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô góc 2 mặt tiền dt 8x25.5 và lô 10x26.5-60m2 thổ cư hẻm Lý Thái Tổ giá từ 850 triệu

Ngày đăng: 12/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô đất tại hẻm Lý Thái Tổ thông ra đường Lê Quang Định và đường Hùng Vương,lô đất khu bàn cờ,dân cư xung quanh.Hai lô liền kề với diện tích và giá bán như sau: -Lô thứ nhất diện tích 8x25.25-60m2 thổ cư,tổng diện tích 202m2 là lô góc 2 mặt tiền,thích hợp xây nhà vườn,homestay,làm của để dành...Giá 850 triệu/lô -Lô thứ 2 diện tích 10x26.5-60m2 thổ cư,tổng diện tích 261m2,thích hợp xây nhà vườn,homestay hay phân lô tách thửa bán 1 lô để dành 1 lô.Giá 1.1 tỷ/lô Khu vực cách biển tầm 1.5km,khu phủ hồng,dân cư lâu đời nên xây dựng để ở khá hợp lý Đường sá thông thương ra các đường lớn,cách Lý Thái Tổ và Lê Quang Định tầm vài trăm mét và đường hẻm 7m to rộng xe ra vô thoải mái là những ưu điểm của 2 lô đất này Bán 1 hay cả 2 lô đều được,nếu mua cả 2 lô sẽ thương lượng xíu đỉnh cho khách thiện chí Liên hệ chính chủ gặp Ms Ngân 0916038781

Xem thêm

Liên hệ:

091 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

850 triệu

202 m²
4,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NN

Nguyễn Thị Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô góc 2 mặt tiền dt 8x25.5 và lô 10x26.5-60m2 thổ cư hẻm Lý Thái Tổ giá từ 850 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.