Tin đăng đã hết hạn.

Đất thuộc Xã Tân Hải, Tỉnh Lâm Đồng (địa chỉ cũ xã Tân Tiến, Thị Xã Lagi, Bình Thuận)

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Đất thuộc xã Tân Hải, Tỉnh Lâm Đồng (địa chỉ cũ xã Tân Tiến, Thị Xã Lagi, Bình Thuận). - Tổng Diện tích: 1.125m2 trong đó Có (300m2 đất ở) còn lại đất trồng cây lâu năm, ranh giới rõ ràng. Vị trí đất cách khu di tích Lịch Sử Dinh Thầy Thím 300m, cách biển 1km. Đường bê tông 4m, ô tô vào tới đất. Pháp lý sổ riêng công chứng trong ngày. Giá bán chính chủ 1tỷ500triệu thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

033 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1.125 m²
1,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Ngô Đức Tốn, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TN

Trần Thị Phi Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thuộc Xã Tân Hải, Tỉnh Lâm Đồng (địa chỉ cũ xã Tân Tiến, Thị Xã Lagi, Bình Thuận) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.