Tin đăng đã hết hạn.

Một lô đất đẹp mặt tiền Nguyễn Thông ngang 12m dài 30m nở hậu 18m có 100 TC = 556m2 quy hoạch

Ngày đăng: 01/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm. Một lô đất đẹp mặt tiền nguyễn Thông biển Lagi, Bình Thuận (tỉnh Lâm Đồng mới). Ngang 12m dai 30m nở hậu 18m có 100 TC = 556m2. Đat cao ráo bằng phẳng hướng Đông Nam mát. Cach biển 1,5 km. Quy hoach phủ hồng sạch sẽ. Gia bán 220tr/1m ngang0899462259 lấy TT ep giá ngộp.

Xem thêm

Liên hệ:

089 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,64 tỷ

556 m²
4,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thông, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TK

Tiên Kat

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Một lô đất đẹp mặt tiền Nguyễn Thông ngang 12m dài 30m nở hậu 18m có 100 TC = 556m2 quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.