Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền thổ cư giá rẻ gần biển sổ hồng riêng lagi

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hiệp Cường, Tân Tiến, TX. La Gi, Bình Thuận Diện tích: 5x45m (226m²) Thổ cư: 100m² | CLN: 126m² Quy hoạch: Đất ở nông thôn (ONT) Hướng: Bắc Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay Hiện trạng: đất trống, bằng phẳng, đã có điện nước đầy đủ Đường bê tông 3m, ô tô ra vào thoải mái Khu dân cư hiện hữu, an ninh ổn định Phù hợp để ở đầu tư giữ tài sản cho thuê lâu dài Tiện ích xung quanh: Đường Nguyễn Minh Châu 500m Chợ Nguyễn Minh Châu 1km Hồ Núi Đất 1,5km Biển 3km Trung tâm hành chính, công viên, trường học, bệnh viện, ngân hàng chỉ 4km Giá chốt chỉ: 600 triệu Quá tốt cho 1 vị trí tiềm năng gần biển!

Xem thêm

Liên hệ:

091 130 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

600 triệu

226 m²
2,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Minh Châu, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NC

Nguyễn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền thổ cư giá rẻ gần biển sổ hồng riêng lagi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.