Tin đăng đã hết hạn.

bán nền đất khu dẫn cư dâu tằm, tân phước, lagi. giá rẻ 4,5x18 full thổ cư, đường 14m.

Ngày đăng: 26/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT GIÁ RẺ KDC DÂU TẰM, TÂN PHƯỚC, LAGI GẦN BIỂN SỔ RIÊNG Vị trí đẹp: Cách Đinh Bộ Lĩnh 100m, Tôn Đức Thắng 70m Cách trung tâm LaGi 1,8km biển 2km Diện tích: 4.5 x 18 = 82,2m² vuông vức, ranh mốc rõ Quy hoạch: ONT 100% sổ riêng, sang tên nhanh Đường nhựa 14m có vỉa hè xe hơi quay đầu thoải mái Hướng Tây Bắc thoáng mát Tiện ích 200m: Chợ, trường học, trạm y tế, khu dân cư đông đúc Thích hợp: Xây nhà ở, homestay, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời Giá chỉ 1,3 tỷ bớt lộc nhẹ Liên hệ: 0988609571Bình Trump) Xem đất miễn phí TRUMP LAGI LAND TRAO UY TÍN, NHẬN NIỀM TIN Nhận ký gửi mua bán tư vấn đất LaGi, Hàm Tân Hỗ trợ pháp lý tách thửa chuyển mục đích thẩm định giá

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

82 m²
15,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Đinh Bộ Lĩnh, X. Tân Phước, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
BT

Bình Trumplagiland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán nền đất khu dẫn cư dâu tằm, tân phước, lagi. giá rẻ 4,5x18 full thổ cư, đường 14m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.