Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Thống Nhất, Tân An, La Gi giá chỉ 1 tỷ 8

Ngày đăng: 22/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 4,96 x 22m (109m², thổ cư 100%). Vị trí: Thống Nhất, P. Tân An, TX. La Gi. Nay là P. La Gi, T. Lâm Đồng. Đường: Bê tông rộng 5m. Hướng: Bắc. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay. Tiện ích & kết nối. Cách đường Thống Nhất 50m. 850m đến công viên, bệnh viện La Gi. Kết nối nhanh các trục đường Ngô Quyền, Nguyễn Công Trứ. Xung quanh có đầy đủ dịch vụ ăn uống, khách sạn, lưu trú. Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Tiềm năng. Thích hợp an cư lạc nghiệp, kinh doanh nhỏ, hoặc đầu tư sinh lời. Giá: 1 tỷ 800 triệu (còn thương lượng) ~ 360 triệu/m ngang. Liên hệ: 0399998945 Minh Thường.

Xem thêm

Liên hệ:

039 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,96m

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

109 m²
16,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Thống Nhất, P. Tân An, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
MT

Minh Thường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Thống Nhất, Tân An, La Gi giá chỉ 1 tỷ 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.