Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất mặt tiền đường B KDC SGHT, P. Lagi full thổ cư

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền đường B KDC SGHT, P. Lagi, Lâm Đồng mới. Thông tin chi tiết: Diện tích: 5m x 22m (tổng 110m²). Loại đất: Full thổ cư (ODT) Đất ở tại đô thị. Hướng: Tây Bắc. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng. Lộ giới đường: Rộng 14m ô tô tránh nhau thoải mái. Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt tiền đường B, khu dân cư SGHT, phường LaGi Lâm Đồng. Cách Đường Nguyễn Tri Phương chỉ 60m. Cách Đường Hùng Vương 850m. Cách Bãi biển Đồi Dương 2km. Cách Trung tâm thị xã LaGi 4km. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường học, nhà thờ, quán xá, siêu thị mini. Khu vực dân cư hiện hữu, đất trống, bằng phẳng, đã có điện nước đầy đủ. Tiềm năng sử dụng: Thích hợp để xây nhà ở định cư lâu dài. Đầu tư sinh lời, cho thuê mặt bằng. Kinh doanh đa ngành: Tạp hóa, quán ăn, café, cửa hàng tiện lợi. Phát triển homestay, nghỉ dưỡng gần biển. Giá bán: 950 triệu thương lượng nhẹ cho khách thiện chí. Liên hệ ngay để sở hữu lô đất vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao!

Xem thêm

Liên hệ:

091 130 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

950 triệu

110 m²
8,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất mặt tiền đường B KDC SGHT, P. Lagi full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.