Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất có nhà cấp 4 tại Tân Lý 1, Tân Bình, Lagi, Bình Thuận

Ngày đăng: 20/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 7,91m x 28m = 198m². Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Mục đích sử dụng đất: 100m² đất ở nông thôn (ONT). Phần còn lại là đất trồng cây lâu năm (CLN). Quy hoạch: Đất ở nông thôn (ONT). Hiện trạng: Có 1 nhà cấp 4 cũ với đầy đủ tiện nghi: 1 phòng khách. 2 phòng ngủ. 1 phòng bếp. 1 nhà vệ sinh. Đầy đủ điện nước. Đường bê tông trước nhà 3m. Hướng nhà: Đông. Vị trí đắc địa tiện ích đầy đủ: Cách đường Cù Chính Lan chỉ 190m. Trung tâm hành chính Lagi: 1,4km. Chợ, trường học, công viên, bệnh viện: 1,7km. Cách Biển Lagi: Chỉ 4,2km. Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Tiềm năng sử dụng: Thích hợp để an cư, nghỉ dưỡng, cho thuê, hoặc đầu tư sinh lời. Giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh về du lịch biển và đô thị hóa. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

091 130 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

800 triệu

198 m²
4,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Cù Chính Lan, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NC

Nguyễn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất có nhà cấp 4 tại Tân Lý 1, Tân Bình, Lagi, Bình Thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.