Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 600 triệu sở hữu hơn 100m2 đất thổ cư 2 mặt tiền đường gần biển LaGi, Bình Thuận. Sổ riêng

Ngày đăng: 10/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chỉ 600 triệu sở hữu ngay lô đất 2 mặt tiền phường Lagi sổ riêng thổ cư 70m2. Giá cực tốt vị trí đắc địa quy hoạch ONT toàn bộ! Thông tin lô đất: Diện tích: 5x24m 111m2 đã có 70m² thổ cư. Quy hoạch 2024: Đất ở đô thị toàn bộ. Hiện trạng: Đất trống, ranh mốc rõ, bằng phẳng xây dựng ngay. 2 mặt tiền trước sau, đường bê tông 4m, ô tô vào tận đất. Hướng: Đông Nam thoáng mát, hợp phong thủy. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng. Vị trí đẹp gần biển gần phố: Cách Phạm Thế Hiển chỉ 180m. Cách TT Hành chính LaGi & Nguyễn Chí Thanh 1km. Cách biển chỉ 4km không khí trong lành, mát mẻ quanh năm. Gần chợ, trường học, trạm y tế, nhà thờ đầy đủ tiện ích trong bán kính 1km. Phù hợp: Xây nhà ở lâu dài. Làm nhà vườn homestay nghỉ dưỡng. Giữ tiền an toàn đầu tư dài hạn sinh lời cao. Giá chỉ: 600 triệu quá rẻ cho vị trí 2 mặt tiền! Gọi ngay: 0988609571Bình Trump) xem đất trực tiếp, sổ sẵn công chứng liền tay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

600 triệu

111 m²
5,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lương Thế Vinh, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
BT

Bình Trumplagiland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 600 triệu sở hữu hơn 100m2 đất thổ cư 2 mặt tiền đường gần biển LaGi, Bình Thuận. Sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.