Tin đăng đã hết hạn.

8794.1m2 full thổ cư, sát biển Lý Thái Tổ, Tân Tiến, LaGi giá ngộp

Ngày đăng: 18/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất vàng 2 mặt tiền biển Lý Thái Tổ, trái tim du lịch Lagi. Diện tích khủng gần 9.000m². Mặt tiền biển. Pháp lý sạch. Vị trí không thể thay thế! Lý Thái Tổ, Thôn Hiệp Tiến, Tân Tiến, LaGi Bình Thuận. (Nay thuộc xã Tân Hải, tỉnh Lâm Đồng vùng phát triển du lịch trọng điểm). Diện tích: 8.794,1m². Trong đó 8.732,2m² là đất ở tại nông thôn giá trị hiếm có, sẵn sàng phát triển dự án lớn. Quy hoạch: TMDV đất thương mại dịch vụ. Pháp lý: Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh gọn. Lợi thế vàng không tái lập. Mặt tiền chính Lý Thái Tổ dài 68m đường lớn sầm uất. Thế đất 2 mặt tiền trước sau cực kỳ hiếm, phù hợp xây dựng tổ hợp nghỉ dưỡng - nhà hàng - resort cao cấp. Địa thế bằng phẳng sẵn sàng thi công, quy hoạch rõ ràng. Cách biển chỉ 100m đi bộ vài bước chạm cát trắng. Bao quanh là hệ thống resort, khách sạn và nhà nghỉ đang hoạt động mạnh. Liên kết tiện ích văn hóa du lịch: Cách Dinh Thầy Thím 1,5km điểm du lịch tâm linh nổi tiếng. Cách trung tâm thị xã LaGi chỉ 10 phút di chuyển. Kết nối trực tiếp đến các tuyến đường ven biển và trung tâm hành chính mới. Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư chiến lược: Thích hợp phát triển: Resort nghỉ dưỡng Nhà hàng ven biển Khách sạn cao cấp. Tổ hợp villa cho thuê Khu du lịch sinh thái Trung tâm hội nghị. Kinh doanh dịch vụ du lịch khai thác lâu dài giá trị tăng theo từng năm khi LaGi lên thành phố. Giá tổng chỉ: 60 tỷ (tương đương 6,8 triệu/m²) quá rẻ cho một vị trí đắc địa biển pháp lý hoàn chỉnh sẵn quy hoạch thương mại. Liên hệ ngay: 0972079039Ngân HaRo). Đặt lịch xem đất tư vấn phương án khai thác hỗ trợ pháp lý A - Z. Bất động sản ven biển luôn là tài sản giữ giá và sinh lời bền vững nhưng những vị trí đẹp như thế này chỉ xuất hiện một lần duy nhất trong thập kỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 68m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

8.794 m²
6,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
KN

Kim Ngân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 8794.1m2 full thổ cư, sát biển Lý Thái Tổ, Tân Tiến, LaGi giá ngộp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.