Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 8x25 nở hậu 10m mặt tiền Ngô Quyền Full Thổ Phường Tân An, LaGi

Ngày đăng: 04/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu phố 4, phường Tân An, TX LaGi, Bình Thuận Chỉ 4,4 TỶ (thương lượng) Sở hữu ngay lô đất đẹp hiếm có tại trung tâm Tân An, ngay mặt tiền đường Ngô Quyền sầm uất, góc 2 mặt tiền nở hậu, tiềm năng kinh doanh và đầu tư cực cao! Thông tin chi tiết: Diện tích: 8,11 x 25m nở hậu 10m, tổng diện tích 203m² Loại đất: Full thổ cư xây dựng tự do Mặt tiền: Đường Ngô Quyền, trục đường thương mại đông đúc Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp thuận tiện mở shop, cafe, nhà thuốc, văn phòng... Lợi thế nổi bật: Đất trống, bằng phẳng, đã xây tường rào kiên cố, ranh giới rõ ràng Khu dân cư hiện hữu, đông đúc điện nước có sẵn, vào xây dựng ngay Xung quanh tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, trung tâm hành chính, trạm y tế Vị trí kết nối thuận tiện: Cách đường Thống Nhất: 450m Cách QL55: 600m Cách trung tâm hành chính LaGi: 1,2km Cách chợ Tân An & trường học: 1,3km Cách biển chỉ 5km tiềm năng phát triển du lịch, homestay... Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh chóng: Sổ hồng riêng, sử dụng riêng Sang tên công chứng nhanh, không tranh chấp Lô đất vàng đa công năng: để ở, kinh doanh, xây villa, cho thuê, hoặc đầu tư dài hạn đều sinh lời. Góc 2 mặt tiền - nở hậu phong thủy cực đẹp, hiếm có! Giá chỉ: 4,4 TỶ có thương lượng cho khách thiện chí! Sở hữu đất ven biển Bước đi vững chắc cho tương lai tài chính! Chuyên: Ký Gởi - Mua Bán - Nhà Đất và các loại bất động sản khác: Lô- Sào- Mẫu- Dự Án- Đất Biển. - Hỗ trợ thủ tục chuyển mục đích sử dụng đất. - Hỗ trợ tư vấn pháp lý BĐS và tách thửa. - Phân tích, tư vấn và thẩm định giá thị trường BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

093 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

203 m²
21,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, P. Tân An, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
MH

Minh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 8x25 nở hậu 10m mặt tiền Ngô Quyền Full Thổ Phường Tân An, LaGi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.