Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất và nhà cấp 4 - ngay KDC Triều Cường - Cách Biển 400M - 1 tỷ 350 triệu

Ngày đăng: 30/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Diện tích: 4x20m (80m²) full đất ở nông thôn Lộ giới đường nội bộ rộng 20m, lòng đường 8m xe ô tô quay đầu thoải mái Vị trí đắc địa: Thôn Phước Hải, Xã Tân Phước, TX. LaGi, Bình Thuận Hiện trạng: Nhà cấp 4 xây kiên cố Gồm: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1 WC Đường nhựa trước nhà, khu dân cư hiện hữu đông đúc Điện nước đầy đủ, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện Vị trí chiến lược Gần biển & tiện ích: Cách biển chỉ 400m Cách đường Lê Minh Công 400m Cách trường tiểu học Tân Phước 500m Cách dự án De LaGi 1.2km Gần các Resort, khu du lịch (2km) Cách chợ Tân Phước & UBND xã 3km Xung quanh đầy đủ tiện ích sống & nghỉ dưỡng Thích hợp: Ở lâu dài Làm nhà nghỉ dưỡng gần biển Cho thuê lưu trú Đầu tư sinh lời tốt Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh Hướng: Đông - Bắc Giá bán: 1 tỷ 350 triệu (có thương lượng chính chủ) Sở hữu đất ven biển Bước đi vững chắc cho tương lai tài chính! Chuyên: Ký Gởi - Mua Bán - Nhà Đất và các loại bất động sản khác: Lô- Sào- Mẫu- Dự Án- Đất Biển. - Hỗ trợ thủ tục chuyển mục đích sử dụng đất. - Hỗ trợ tư vấn pháp lý BĐS và tách thửa. - Phân tích, tư vấn và thẩm định giá thị trường BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

093 660 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

80 m²
16,88 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất và nhà cấp 4 - ngay KDC Triều Cường - Cách Biển 400M - 1 tỷ 350 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.