Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Lô 2 Mặt Tiền 8794m2 Lý Thái Tổ Sát Biển 100m, Giá Cực Tốt

Ngày đăng: 27/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

TIN NÓNG ĐẦU TƯ - CHỈ CÒN 1 LÔ DUY NHẤT CÁCH BIỂN 100M! Bạn đang tìm một tài sản vừa giá trị vừa có thể khai thác ngay vừa có tiềm năng tăng giá mạnh trong 1-2 năm tới? Lô đất duy nhất gần biển Lý Thái Tổ, Tân Hải (LaGi Lâm Đồng) chính là câu trả lời! Diện tích khủng 8794,1m2 gần như không còn lô thứ 2 tương đương khu vực này! 68m mặt tiền đường lớn 2 mặt tiền trước sau quy hoạch TMDV rõ ràng! 8732,2m2 đã lên đất ở nông thôn pháp lý sạch sẵn sàng công chứng sang tên! Vị trí: Cách biển chỉ 100m vài bước chân là tới bãi tắm! Cạnh Dinh Thầy Thím 1.5km, trung tâm LaGi chỉ 10 phút chạy xe! Bao quanh là resort, nhà nghỉ, khách sạn, quán ăn đang hoạt động đông đúc Phù hợp cho nhà đầu tư chiến lược: Xây khách sạn nhà hàng villa nghỉ dưỡng khu tổ hợp giải trí hay chia lô bán nền đều sinh lời tốt! Giá chỉ 7,3 triệu/m2 tổng 65 tỷ còn thương lượng! Mỗi m2 không chỉ là đất mà là giấy thông hành cho dòng tiền ổn định & đòn bẩy tài sản lâu dài! Gọi ngay cho HaRo Land đơn vị chuyên phân tích, tư vấn, pháp lý BĐS LaGi hỗ trợ từ AZ! Cam kết bán đúng giá tư vấn có tâm hỗ trợ đến khi nhận sổ trên tay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 68m

Vị trí bản đồ

65 tỷ

8.794 m²
7,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
KN

Kim Ngân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Lô 2 Mặt Tiền 8794m2 Lý Thái Tổ Sát Biển 100m, Giá Cực Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.