Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường D 5x21m full thổ cư, Tân Bình, thị xã LaGi, Bình THuận. Đường 12m, sổ riêng, giá rẻ

Ngày đăng: 27/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chỉ 1 tỷ - sở hữu ngay lô đất đẹp full thổ cư gần biển Lagi! Vị trí vàng: Đường D, KDC Sài Gòn Hàm Tân, xã Tân Bình, TX LaGi gần trung tâm, sát biển, khu dân cư đông đúc, đáng sống! Thông tin chi tiết: Diện tích: 5x21m = 105m² (full thổ cư đất ở đô thị ONT 2024). Hiện trạng: Đất trống, bằng phẳng, ranh mốc rõ ràng. Hướng: Đông Bắc mát mẻ. Đường: Nhựa cấp phối rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái. Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ, đất sạch, không tranh chấp. Sang tên nhanh gọn trong ngày. Vị trí tiện ích kết nối hoàn hảo: Cách Nguyễn Tri Phương chỉ 180m. Cách Hùng Vương 1km. Ra biển LaGi chỉ 2km di chuyển chưa đến 5 phút. Trung tâm TX LaGi chỉ 2,2km. Bao quanh là chợ, trường học, UBND, trạm y tế,... Bán kính chỉ 800m. Phù hợp để: Xây nhà ở lâu dài. Làm homestay, cho thuê. Đầu tư giữ tiền sinh lời. Nghỉ dưỡng cuối tuần gần biển. Giá bán siêu rẻ chỉ: 1 tỷ giá đất full thổ cư gần biển cực hiếm ở LaGi! Liên hệ ngay: 0988609571Bình Trump). Xem đất trực tiếp gặp chính chủ thương lượng hỗ trợ pháp lý A - Z. Miễn trung gian tiếp khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1 tỷ

105 m²
9,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. D, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
BT

Bình Trumplagiland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường D 5x21m full thổ cư, Tân Bình, thị xã LaGi, Bình THuận. Đường 12m, sổ riêng, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.