Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô đất nền tại vị trí 2 Phạm Thế Hiển, Lagi DT 5.2x19m giá 530 triệu view đẹp xây ở hợp lý

Ngày đăng: 24/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán 2 lô đất nền tiện xây nhà ở, xây homestay hay xây cafe tại hẻm cách đường Phạm Thế Hiển 170m. Thế đất bằng phẳng 2 mặt tiền trước sau, view đồng lúa siêu đẹp và thoáng mát, khu dân cư xung quanh, gần trung tâm và không quá xa biển. - Diện tích lô đất thứ nhất như sau: + 5.2x19m - 90.2m2 có 63m2 thổ cư. Giá bán 530 triệu. - Diện tích lô đất thứ 2 như sau: + Ngang 14m tổng DT 135m2 có 78.3m2 thổ cư giá 630 triệu. Mảnh chỉnh lý công chứng chồng tiền đủ. Ngoài ra còn có các lô lớn nhỏ chính chủ khác giá từ vài trăm đến vài tỷ/lô. Liên hệ với Ms Ngân 0916038781 để lấy thông tin chính xác nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

091 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

530 triệu

90.2 m²
5,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Lương Thế Vinh, X. Tân Bình, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
NN

Nguyễn Thị Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô đất nền tại vị trí 2 Phạm Thế Hiển, Lagi DT 5.2x19m giá 530 triệu view đẹp xây ở hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.