Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền 5x23 full thổ cư - vị trí đẹp gần biển lagi - giá chỉ 900 triệu

Ngày đăng: 20/06/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT NỀN FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ ĐẸP GẦN BIỂN LAGI - GIÁ CHỈ 900 TRIỆU Lô 2 đường Lê Minh Công, xã Tân Phước, thị xã LaGi, Bình Thuận Diện tích: 5m x 23m = 104,5m² (FULL THỔ CƯ) Đất ở tại đô thị (ONT) theo quy hoạch 2024 Giá chỉ: 900 triệu thương lượng nhẹ Thông tin nổi bật: Đất trống, cao ráo, bằng phẳng ranh mốc rõ ràng Đường bê tông 3m, ô tô ra vào thoải mái Hướng Tây mát mẻ buổi chiều Sổ hồng riêng, chính chủ, sang tên công chứng nhanh Vị trí tiềm năng Giao thông thuận tiện: Cách đường Lê Minh Công chỉ 80m Cách biển LaGi chỉ 750m cực kỳ lý tưởng để làm homestay, nhà vườn nghỉ dưỡng Cách dự án DeLaGi 577 chỉ 750m Cách khu đô thị LaGi New City 1.6km Tiện ích chỉ trong bán kính 50m: chợ truyền thống, trạm y tế, trường học, cửa hàng tiện lợi... Thích hợp cho: Xây nhà ở lâu dài Làm homestay nhà vườn nghỉ dưỡng Đầu tư đón sóng hạ tầng & du lịch biển LaGi Pháp lý rõ ràng Sổ riêng từng nền Không tranh chấp Liên hệ ngay để xem đất & giữ vị trí đẹp nhất: 0988609571 Bình Trump NGOÀI RA CÒN 2 LÔ LIỀN KỀ: 1. Diện Tích 5x25(115m2) - Giá 1 tỷ 2. Diện Tích 5x27(120,5m2) - Giá 1,1 tỷ Sở hữu ngay đất nền gần biển Lagi nơi đầu tư sinh lời bền vững và nghỉ dưỡng lý tưởng! Giá còn tốt vị trí đẹp pháp lý sạch cơ hội không nên bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

900 triệu

104 m²
8,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lê Minh Công, X. Tân Phước, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
BT

Bình Trumplagiland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền 5x23 full thổ cư - vị trí đẹp gần biển lagi - giá chỉ 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.