Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất trực diện biển. View biển

Ngày đăng: 19/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT VIEW BIỂN - LAGI BÌNH THUẬN. Vị trí: Khu hồ tôm, xã Tân Phước, thị xã Lagi, Bình Thuận. Đường bê tông rộng, xe hơi vào tận nơi. Trực diện biển view siêu đẹp, không bị che chắn. Diện tích: 15m x 40m, nở hậu hình chữ L phong thuỷ tốt, đất cao ráo. Hạ tầng đầy đủ trong bán kính 2km: Điện máy canh. Bách Hóa Xanh, siêu thị, chợ. Cảng cá, trung tâm hành chính. Phù hợp: Làm homestay, nghỉ dưỡng, đầu tư lâu dài. Giá chủ gửi: Giá ngộp - cần tiền bán gấp. Giá chốt: 5 tỷ. Liên hệ chính chủ: 0925252577alo để xem đất & lấy sổ).

Xem thêm

Liên hệ:

092 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1.100 m²
4,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lagi New City, P. Phước Lộc, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
TP

Trần Duy Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất trực diện biển. View biển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.