Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất biển LaGi cực hiếm giá siêu rẻ full thổ cư

Ngày đăng: 18/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 lô 2 mặt tiền đường full thổ cư giá cực tốt ngay Tân Tiến, Lagi! Nếu bạn đang tìm một lô đất tiềm năng vị trí đẹp pháp lý chuẩn để đầu tư hoặc an cư lâu dài thì đừng bỏ qua cơ hội cực hiếm này! Vị trí: Đinh Công Tráng, Thôn Hiệp Tín, Tân Tiến, LaGi. Diện tích cực đẹp: 10x50m = 491m2, nở hậu full thổ cư quy hoạch đất ở. 2 mặt tiền đường trước sau, đường chính rộng 19m, dân cư đông, tiềm năng kinh doanh cực cao. Hướng Đông Bắc mát mẻ phong thủy tốt. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: Cách biển chỉ 2km gần khu du lịch Dinh Thầy Thím, hồ Núi Đất. Gần chợ, trường học, nhà thờ, quán xá đông đúc. Cách trung tâm LaGi chỉ 10 phút chạy xe. Giá chỉ: 2 tỷ, chỉ 200 triệu/m ngang (giá đầu tư còn thương lượng nhẹ). Tại sao phải mua ngay? Lô đất cực hiếm 2 mặt tiền full thổ cư đã có sổ riêng. Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh. Phù hợp vừa ở, vừa kinh doanh, cho thuê, hoặc làm homestay nghỉ dưỡng. Hạ tầng hoàn chỉnh, không cần lo pháp lý sang tên ngay! Chỉ 1 lô duy nhất có tiền chưa chắc đã có hàng! Ai nhanh tay thì được chậm là mất! Gọi ngay: 0972079039Ngân HaRo) để xem đất và giữ chỗ trước khi người khác chốt!

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2 tỷ

491 m²
4,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Đinh Công Tráng, X. Tân Tiến, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
KN

Kim Ngân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất biển LaGi cực hiếm giá siêu rẻ full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.