Tin đăng đã hết hạn.

8x30m (240m2) Trần Quang Diệu, Tân Phước gần biển giá rẻ

Ngày đăng: 26/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất mặt tiền Trần Quang Diệu, gần biển Lagi, quy hoạch ONT, đường 27m, tiềm năng tăng giá mạnh. Cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm xã Tân Phước TX. Lagi. Vị trí đắc địa, cách biển chỉ hơn 1km, gần kề các trục đường lớn và dự án trọng điểm! Diện tích: 8x30m (240m²). 100m² thổ cư, còn lại đất trồng cây hàng năm. Quy hoạch ONT 2024 Nắm bắt sóng hạ tầng, pháp lý rõ ràng. Hiện trạng đất trống, ranh mốc đầy đủ sẵn sàng xây dựng ngay. Vị trí chiến lược: Cách đường Tôn Đức Thắng: 400m. Cách đường Lê Minh Công: 650m. Cách biển: Chỉ 1,3km không khí mát mẻ quanh năm. Cách dự án đại đô thị Delagi 577: Khoảng 500m. Bao quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, trạm y tế bán kính chỉ 500m. Phù hợp: Xây nhà ở, nghỉ dưỡng. Làm homestay, khách sạn mini. Cho thuê dài hạn, đầu tư giữ tiền sinh lời. Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Hướng đất: Đông đón nắng sớm, phong thủy tốt. Mặt tiền đường nhựa quy hoạch 27m Rộng rãi, thông thoáng, gia tăng giá trị theo thời gian. Giá chào bán: 2,6 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ xem đất & tư vấn đầu tư: 0972079039Ngân HaRo).

Xem thêm

Liên hệ:

097 207 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

240 m²
10,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 8x30m (240m2) Trần Quang Diệu, Tân Phước gần biển giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.