Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biển LaGi 519m2 đất thổ cư Tân Tiến, thị xã LaGi gần biển giá đầu tư

Ngày đăng: 23/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất giá ngộp ngang khủng 27m cách biển Tam Tân chỉ 1.5km giá chỉ 1.59 tỷ. Giá rẻ hơn thị trường 35% cơ hội đầu tư, nghỉ dưỡng ven biển cực kỳ tiềm năng! Địa chỉ: Thôn Hiệp An, xã Tân Tiến, thị xã LaGi, tỉnh Bình Thuận. Khoảng cách: Cách đường Hùng Vương 600m, cách biển Tam Tân 1.5km, cách UBND chợ trường học chỉ 1km. Diện tích: Ngang 27m x Dài 18m = 519m² Trong đó 60m² đất ở nông thôn (ONT), còn lại đất trồng cây lâu năm (CLN). Quy hoạch 2025 toàn bộ thành đất ở. Giá bán: 59 triệu/m ngang tổng giá: 1.59 tỷ Thương lượng chính chủ. Hướng đất: Tây Bắc. Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay. Tiện ích xung quanh: Cách khách sạn, homestay, khu du lịch chỉ 1km. Đường bê tông rộng 4m, xe ô tô lưu thông dễ dàng. Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, điện nước sinh hoạt đầy đủ. Gần biển Tam Tân khu du lịch nổi tiếng LaGi. Phù hợp: Xây nhà ở, làm nhà vườn nghỉ dưỡng, kinh doanh homestay du lịch, phân lô bán lại, đầu tư tăng giá dài hạn. Liên hệ ngay: Minh DoNa 0911958899 để xem đất & thương lượng giá! Chuyên mua bán Ký gửi Hợp tác đầu tư BĐS. Hỗ trợ pháp lý: Kiểm tra quy hoạch, công chứng sang tên nhanh chóng. Dịch vụ marketing quảng bá BĐS chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

519 m²
3,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biển LaGi 519m2 đất thổ cư Tân Tiến, thị xã LaGi gần biển giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.