Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán 2 tỷ.x nhận đất 140m2 gần vòng xoay bến cam, mt đường nhựa 6m, sr, 15p ra go nhơn trạch

Ngày đăng: 11/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

THANH TOÁN 2 TỶ.X NHẬN ĐẤT 140M2 GẦN VÒNG XOAY BẾN CAM, MT ĐƯỜNG NHỰA 6M, SR, 15P RA GO NHƠN TRẠCH
Chủ gửi đất cách vòng xoay Bến Cam 5p di chuyển, gần chợ ông hảo, mặt tiền đường nhựa 6m, xe ô tô ra vào thoải mái, chủ đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Đất 140m2 ngang hơn 6m dài 21m ( full thổ cư )
Mất vài phút di chuyển ra Go Nhơn Trạch, KCN, tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì
Có dòng thu nhập sẵn mỗi tháng
SR, ngân hàng cho vay lãi suất thấp
Liên hệ em Zalo Ngọc Diệp-0793 521 656

Xem thêm

Liên hệ:

079 352 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

140 m²
16,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Hội, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán 2 tỷ.x nhận đất 140m2 gần vòng xoay bến cam, mt đường nhựa 6m, sr, 15p ra go nhơn trạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.