Tin đăng đã hết hạn.

Siêu đầu tư-hoa hậu trung thôn - đông hội, đông anh ngõ thông -đường 3m ô tô chạy vòng giá chỉ 7 tỷ

Ngày đăng: 05/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU ĐẦU TƯ -HOA HẬU TRUNG THÔN - ĐÔNG HỘI, ĐÔNG ANH NGÕ THÔNG -ĐƯỜNG 3M Ô TÔ CHẠY VÒNG GIÁ CHỈ 7 tỷ
Diện tích: 50.1m² vuông vắn,khổ cực đẹp vuông vắn
Ngõ thông rộng 3m, chỉ 20m ra đến bìa làng, 100m tới trục chính Trung Thôn, khu vực kinh doanh sầm uất.
Hàng xóm Vin Cổ Loa, tiềm năng tăng giá cực mạnh khi hạ tầng phát triển.

Quý NĐT Khách hàng thiện chí liên hệ em Hương ạ!

Diễm Hương chuyên môi giới nhiều lô đất vàng Đông Anh
Tận tâm-Uy tín-Trách nhiệm
Nhận Ký gửi - mua bán BĐS Đông Anh - Hà Nội

Xem thêm

Liên hệ:

098 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,32m

Vị trí bản đồ

7,05 tỷ

50 m²
141 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Hội, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
ĐH

Đoàn Thị Diễm Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu đầu tư-hoa hậu trung thôn - đông hội, đông anh ngõ thông -đường 3m ô tô chạy vòng giá chỉ 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.