Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam, 1 tỷ, 197.5 m2

Ngày đăng: 05/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường Bùi Thị Xuân, Khối phố Bình An, Thị trấn Phước Nam, Duy Xuyên, Quảng Nam với diện tích 197.5 m2.

- Giá chỉ 1 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Chiều ngang mặt tiền 5m, đường oto 3m, thuận tiện cho việc đi lại.

Điểm nổi bật:
- Gần cầu Câu Lâu cũ, đường Nguyễn Hoàng đi vào 300m
- Hướng cửa chính Tây Nam, phù hợp phong thủy.
- Đất cao ráo, không ngập lụt.
- Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với A. Hiền qua zalo số 0794197483.

Xem thêm

Liên hệ:

079 419 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1 tỷ

197.5 m²
5,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Hội, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
AH

A. Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam, 1 tỷ, 197.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.