Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 360m2 tại Ngô Tất Tố, Tân Phước, La Gi, Bình Thuận, chỉ với giá siêu hời 1,6 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Ngô Tất Tố, Tân Phước, La Gi, Bình Thuận là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 360m2, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh homestay.
+ Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc buôn bán hoặc cho thuê.
+ Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng cho xe hơi ra vào.
+ Cách biển, chợ hải sản và khu resoft 900m.
+ Cách chợ dân sinh 1km.

Đặc biệt, đất có hướng Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên, tạo không gian sống thoải mái và dễ chịu. Đây là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai mong muốn sở hữu một mảnh đất đẹp tại khu vực La Gi, Bình Thuận.
Giá trên có thể thương lượng và có hoa hồng cho môi giới chạy phụ.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất qua số điện thoại 0356221013 hoặc gặp Nguyễn tiến. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

035 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

360 m²
4,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 360m2 tại Ngô Tất Tố, Tân Phước, La Gi, Bình Thuận, chỉ với giá siêu hời 1,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.