Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp xuất sắc tại Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai, 4,48 tỷ, 100m2

Ngày đăng: 08/03/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu chất nằm ở Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Diện tích 100m2, giá 4,48 tỷ VND. Khu vực này cực kỳ tiềm năng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đường đi lại thuận tiện, không gian sống trong lành, phù hợp cho những ai muốn tránh xa sự ồn ào của thành phố.

Tdc phước thiền hướng Tây lô chính 5*20 sát bên trường học không lỗi phong thủy giá tốt nhất khu vực chỉ hơn 4tỷ xíu thôi khách oi.

Sống ở đây, tận hưởng cuộc sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên. Chắc chắn sẽ là nơi lý tưởng cho các bạn trẻ muốn có không gian riêng, tự do sáng tạo.

- Địa chỉ: Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai.
- Diện tích: 100m2.
- Giá: 4,48 tỷ VND.

Địa điểm tiện ích xung quanh.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh - Chợ Bắc.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 376 Lý Thái Tổ.
+ Trường THCS Phước Thiền.
+ Trường THPT Phước Thiền.
+ Trường Tiểu Học Phước Thiền 2.

https://maps.app.goo.gl/LfsJgden4XVJTwm2A

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0792415763, Sỹ Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

079 241 ****

Vị trí bản đồ

4,48 tỷ

100 m²
44,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Hội, Tx. La Gi, T. Bình Thuận
SN

Sỹ Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp xuất sắc tại Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai, 4,48 tỷ, 100m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.